Have an account? SignIn or Register
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show

Editor's choice

กีฬาเปตอง (สีฟ้า)

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ได้แก่ ทีมสีครีม

- รองชนะเลิศ อันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

-  รองชนะเลิศ อันดับ 2 ได้แก่  ทีมสีน้ำตาล

 


แข่งขัน : วันศุกร์ที่ 9 พฤศจิกายน 2555
สนามแข่งขัน : สนามกีฬา ส.เปตอง ถ.ติวานนท์ ซอย 3 อ.เมือง จ.นนทบุรี

การแข่งขันประเภททีมชาย 3 คน

การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมชาย 3 คน123
1   11 8 3
  7 11 3
  10 10 .
  11 11 .
2   2 11 11
  11 11 .
  11 3 3
  2 1 .

ผลการแข่งขันประเภททีมชาย 3 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีน้ำตาล 2) ทีมสีครีม

ผลการแข่งขันประเภททีมชาย 3 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีส้ม 2) ทีมสีม่วง

รอบรองชนะเลิศ ประเภทชาย 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:10  
2  

1:13

 

 

รอบชนะเลิศ ประเภทชาย 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:12  

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีครีม

- รองชนะเลิศ ทีมสีน้ำตาล

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีม่วง,ทีมสีส้ม

การแข่งขันประเภททีมชาย 2 คน
การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมชาย 2 คน123
1   11 11 .
  6 10 .
  10 11 5
  11 6 11
2   2 11 4
  11 11 .
  . . 11
  BY

ผลการแข่งขันประเภททีมชาย 2 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีครีม 2) ทีมสีชมพู

ผลการแข่งขันประเภททีมชาย 2 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีส้ม 2) ทีมสีฟ้า

รอบรองชนะเลิศ ประเภทชาย 2คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:9  
2  

3:13

 

 

รอบชนะเลิศ ประเภทชาย 2 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:8  

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีครีม

- รองชนะเลิศ ทีมสีชมพู

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีฟ้า,ทีมสีส้ม

การแข่งขันประเภททีมอวุโสชาย
การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมอวุโสชาย123
1   3 11 11
  11 3 10
  11 11 .
  1 6 .
2   BY
      11
  BY
      11

ผลการแข่งขันประเภททีมอวุโสชาย ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีส้ม 2) ทีมสีน้ำตาล

ผลการแข่งขันประเภททีมอวุโสชาย ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีเขียว 2) ทีมสีครีม

รอบรองชนะเลิศ อวุโสชาย
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1  

1:13

 
2  

13:12

 

 

รอบชนะเลิศอวุโสชาย
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:10  

 

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีน้ำตาล

- รองชนะเลิศ ทีมสีครีม

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีเขียว,ทีมสีส้ม

การแข่งขันประเภททีมหญิง
การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมหญิง 3 คน123
1   5 5 .
  11 11 .
  2 11 .
  11 8 .
2   . . 11
  BY
  11 5 4
  5 11 11

ผลการแข่งขันประเภททีมหญิง 3 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีฟ้า 2) ทีมสีเขียว

ผลการแข่งขันประเภททีมหญิง 3 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีส้ม 2) ทีมสีครีม

รอบรองชนะเลิศ ทีมหญิง 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1  

13:12

 
2  

0:13

 

 

รอบชนะเลิศ ทีมหญิง 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   9:13  

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีฟ้า

- รองชนะเลิศ ทีมสีเขียว

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีครีม, ทีมสีส้ม

การแข่งขันประเภททีมหญิง
การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมหญิง 2 คน123
1   11 11  
  7 11 11
  11 5 2
  6 4  
2   BY
  . . 11
  10 11 9
  11 11 11

ผลการแข่งขันประเภททีมหญิง 2 คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีน้ำตาล 2) ทีมสีม่วง

ผลการแข่งขันประเภททีมหญิง 2คน ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีฟ้า 2) ทีมสีครีม

รอบรองชนะเลิศ ทีมหญิง 2 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1  

13:5

 
2  

2:13

 

 

รอบชนะเลิศ ทีมหญิง 2 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:4  

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีฟ้า

- รองชนะเลิศ ทีมสีน้ำตาล

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีครีม,ทีมสีม่วง

การแข่งขันประเภททีมหญิง
การแข่งขันรอบ 1ผลการแข่งขัน
สายทีมอาวุโสหญิง 3 คน123
1   BY
  . . 11
    0 0
    11 11
2   11 11  
  3 11 11
  BY
  11 5 .

ผลการแข่งขันประเภททีมอาวุโสหญิง ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 1 คือ 1) ทีมสีม่วง 2) ทีมสีฟ้า

ผลการแข่งขันประเภททีมอาวุโสหญิง ทีมสีที่เข้ารอบ สาย 2 คือ 1) ทีมสีน้ำตาล 2) ทีมสีครีม

รอบรองชนะเลิศ ทีมอาวุโสหญิง 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1  

13:5

 
2  

13:4

 

 

รอบชนะเลิศ ทีมอาวุโสหญิง 3 คน
คู่ทีมสีผลการแข่งขันทีมสี
1   13:8  

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ทีมสีฟ้า

- รองชนะเลิศ ทีมสีม่วง

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีครีม,ทีมสีน้ำตาล

รายละเอียดเพิ่มเติม ...

- เอกสารระเบียบการแข่งขัน และ รายชื่อนักกีฬา

กีฬาฟุตบอล (สีน้ำตาล)

ผลการแข่งขัน :

ชนะเลิศได้แก่ ทีมสีส้ม

รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล

รองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

กีฬากอล์ฟ (สีครีม)

ผลการแข่งขัน :

ชนะเลิศได้แก่ ทีมสีส้ม

รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล

รองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

กีฬาแบดมินตัน (สีเขียว)

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศได้แก่ ทีมสีส้ม

- รองชนะเลิศ อันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำงิน

- - รองชนะเลิศ อันดับ 2 (ร่วม) ได้แก่ ทีมสีครีม และ ทีมสีชมพู


กีฬาเปตอง (สีฟ้า)

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ ได้แก่ ทีมสีครีม

- รองชนะเลิศ อันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

-  รองชนะเลิศ อันดับ 2 ได้แก่  ทีมสีน้ำตาล

 

กีฬาหมากรุกไทย (สีครีม)

สรุปผลการแข่งขัน

รางวัลชนะเลิศ ได้แก่ ทีมสีฟ้า
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีครีม

กีฬาฟุตชอล (สีชมพู)

ผลการแข่งขัน :
ชนะเลิศ ทีมสีชมพู
ทีมอันดับ 2 ทีมสีส้ม
ทีมอันดับ 3 ร่วม ทีมสีฟ้า ,ทีมสีน้ำเงิน

กีฬาเทนนิส (สีส้ม)

ผลการแข่งขัน :

- ชนะเลิศ ทีมสีส้ม

- รองชนะเลิศ ทีมสีฟ้า

- ลำดับที่ 3 ร่วม ทีมสีน้ำเงิน,ทีมสีน้ำตาล

กีฬาเทเบิลเทนนิส (สีม่วง)

สรุปผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศ  ได้แก่ ทีมสีส้ม

- รองชนะเลิศ อันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำงิน

- รองชนะเลิศ อันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

กีฬาเซปักตะกร้อ (สีน้ำเงิน)

ผลการแข่งขัน

- ชนะเลิศอันดับที่ 1 ได้แก่ ทีมสีฟ้า

- รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล

- รองชนะเลิศอันดับที่ 2 ได้แก่ ทีมสีน้ำเงินและทีมสีมส้ม

กีฬาแชร์บอล (สีฟ้า)

ผลการแข่งขัน

อันดับที่ 1 คือ ทีมสีฟ้า

อันดับที่ 2 คือ ทีมสีน้ำเงิน

อันดับที่ 3(ร่วม) คือ ทีมสีเขียวและทีมสีน้ำตาล

 

กีฬามหาสนุก (สีครีม)

ผลการแข่งขัน :

ชนะเลิศ ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล

รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้แก่ ทีมสีครีม

รองชนะเลิศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีม่วง,ทีมสีฟ้า

กีฬาบาสเกตบอล (สีครีม)

วันแข่งขัน : 14 - 19 พ.ย. 55
สนามแข่งขัน : อาคารศูนย์ฝึกกีฬาในร่ม กกท. หัวหมาก

ผลการแข่งขัน :

ชนะเลิศ : ที่มสีฟ้า

รองชนะเลิศ อันดับ 1: ที่มสีส้ม

รองชนะเลิศ อันดับ 2 : ทีมสีน้ำเงิน

กิจกรรมเชียร์

ผลการแข่งขัน

ชนะเลิศ ได้แก่ ทีมสีน้ำตาล

รองชนะเลิศอันดับ 1 ได้ที่ ทีมสีส้ม

รองชนะเลศอันดับ 2 ได้แก่ ทีมสีชมพู